• ojú ìwé_àmì

BÍ A ṢE LÈ TÚNJẸ ÀPÒ ÌṢẸ́ṢẸ̀LẸ̀?

àpótí ìkọjá
àpótí ìkọjá oníná

Àpótí ìfàsẹ́yìn Dynamic jẹ́ irú àpótí ìfàsẹ́yìn tuntun tí a fi ń fọ ara ẹni. Lẹ́yìn tí a bá ti fi afẹ́fẹ́ tí kò ní ariwo púpọ̀ sí i, a máa fi ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ centrifugal tí kò ní ariwo tẹ̀ ẹ́ sínú àpótí ìfàsẹ́yìn tí kò dúró, lẹ́yìn náà a máa fi àlẹ̀mọ́ hepa kan sí i. Lẹ́yìn tí a bá ti fi ẹ̀rọ náà dọ́gba, a máa ń kọjá ibi iṣẹ́ ní iyàrá afẹ́fẹ́ kan náà, a sì máa ń ṣe àyíká iṣẹ́ mímọ́ tónítóní. Ojú afẹ́fẹ́ náà tún lè lo àwọn nǹkan láti mú kí iyàrá afẹ́fẹ́ pọ̀ sí i láti bá àwọn ohun tí a nílò mu láti fẹ́ eruku kúrò lórí ojú ohun náà.

A fi àwo irin alagbara tí a ti tẹ̀, tí a ti so pọ̀ ṣe àpótí ìfàsẹ́yìn oníná tí a fi irin alagbara ṣe tí a ti tẹ̀, tí a ti so pọ̀, tí a sì ti tò jọ. Apá ìsàlẹ̀ ojú inú ní ìyípadà arc yíká láti dín àwọn igun tí ó ti kú kù kí ó sì rọrùn láti mọ́. Ìdènà ẹ̀rọ itanna ń lo àwọn titiipa oofa, àti àwọn ìyípadà ìfọwọ́kàn ìmọ́lẹ̀, ṣíṣí ilẹ̀kùn àti fìtílà UV. A fi àwọn ìlà ìdìpọ̀ silikoni tí ó dára jùlọ ṣe láti rí i dájú pé ohun èlò náà le pẹ́ tó àti láti tẹ̀lé àwọn ìlànà GMP.

Àwọn ìṣọ́ra fún àpótí ìjáde onígbà díẹ̀:

(1) Ọjà yìí wà fún lílo nínú ilé. Jọ̀wọ́ má ṣe lò ó níta. Jọ̀wọ́ yan ilé ilẹ̀ àti ògiri tí ó lè gbé ẹrù ọjà yìí;

(2) Ó jẹ́ èèwọ̀ láti wo fìtílà UV tààrà láti yẹra fún ìpalára ojú rẹ. Tí a kò bá pa fìtílà UV, má ṣe ṣí àwọn ìlẹ̀kùn ní ẹ̀gbẹ́ méjèèjì. Nígbà tí o bá ń pààrọ̀ fìtílà UV, rí i dájú pé o gé agbára náà kí o sì dúró kí fìtílà náà tutù kí o tó pààrọ̀ rẹ̀;

(3) A kà á léèwọ̀ pátápátá láti yẹra fún ṣíṣe àwọn jàǹbá bí ìkọlù iná mànàmáná;

(4) Lẹ́yìn tí àkókò ìdádúró bá ti tán, tẹ ìyípadà síta, ṣí ìlẹ̀kùn ní ẹ̀gbẹ́ kan náà, yọ àwọn nǹkan náà kúrò nínú àpótí ìjáde kí o sì ti ọ̀nà àbájáde náà pa;

(5) Tí àwọn ipò àìdára bá ṣẹlẹ̀, jọ̀wọ́ dá iṣẹ́ dúró kí o sì gé agbára ìpèsè náà.

Itọju ati itọju fun apoti igbasilẹ agbara:

(1) A gbọ́dọ̀ fi àwọn irinṣẹ́ tí kò ní eruku fọ àpótí ìpamọ́ tuntun tàbí èyí tí a kò lò dáadáa kí a tó lò ó, a sì gbọ́dọ̀ fi aṣọ tí kò ní eruku fọ ojú inú àti òde lẹ́ẹ̀kan lọ́sọ̀ọ̀sẹ̀;

(2) Sọ àyíká inú di aláìmọ́ lẹ́ẹ̀kan lọ́sọ̀ọ̀sẹ̀ kí o sì nu fìtílà UV lẹ́ẹ̀kan lọ́sọ̀ọ̀sẹ̀ (rí i dájú pé o gé ìpèsè agbára náà);

(3) A gbani nimọran lati yi àlẹ̀mọ́ pada ni gbogbo ọdun marun-un.

Àpótí ìfàsẹ́yìn oníná jẹ́ ohun èlò tó ń gbé yàrá mímọ́ náà ró. A fi sínú rẹ̀ láàárín àwọn ìpele ìmọ́tótó tó yàtọ̀ síra láti gbé àwọn nǹkan lọ sí ibi tí a ti ń tọ́jú wọn. Kì í ṣe pé ó ń mú kí àwọn nǹkan náà mọ́ fúnra wọn nìkan ni, ó tún ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí afẹ́fẹ́ láti dènà ìfàsẹ́yìn afẹ́fẹ́ láàárín àwọn yàrá mímọ́. A fi àwo irin alagbara ṣe àpótí ìfàsẹ́yìn náà, èyí tó lè dènà ìpalára dáadáa. Àwọn ìlẹ̀kùn méjèèjì lo àwọn ẹ̀rọ ìdènà ẹ̀rọ itanna, àwọn ìlẹ̀kùn méjèèjì sì wà ní ìdè, a kò sì lè ṣí wọn ní àkókò kan náà. Àwọn ìlẹ̀kùn méjèèjì ní ìbòrí méjì pẹ̀lú àwọn ilẹ̀ títẹ́jú tí kò ní jẹ́ kí eruku kó jọ, tí ó sì rọrùn láti fọ̀ mọ́.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-17-2024